Custom Heading

ਥਾਮਸ ਕੱਪ: ਭਾਰਤੀ ਪੁਰਸ਼ ਬੈਡਮਿੰਟਨ ਟੀਮ ਕੁਆਰਟਰ ਫਾਈਨਲ ਵਿੱਚ
ਆਰਹੁਸ, 13 ਅਕਤੂਬਰ (ਹਿ.ਸ.)। ਭਾਰਤੀ ਪੁਰਸ਼ ਬੈਡਮਿੰਟਨ ਟੀਮ ਨੇ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਥਾਮਸ ਕੱਪ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਗਰੁੱਪ ਸੀ ਦੇ ਮੁਕਾਬ
ਥਾਮਸ ਕੱਪ: ਭਾਰਤੀ ਪੁਰਸ਼ ਬੈਡਮਿੰਟਨ ਟੀਮ ਕੁਆਰਟਰ ਫਾਈਨਲ ਵਿੱਚ


ਆਰਹੁਸ, 13 ਅਕਤੂਬਰ (ਹਿ.ਸ.)। ਭਾਰਤੀ ਪੁਰਸ਼ ਬੈਡਮਿੰਟਨ ਟੀਮ ਨੇ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਥਾਮਸ ਕੱਪ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਗਰੁੱਪ ਸੀ ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚ ਆਰਹੂਸ ਦੇ ਸੇਰੇਸ ਅਰੇਨਾ ਵਿੱਚ ਤਾਹੀਤੀ ਨੂੰ 5-0 ਨਾਲ ਹਰਾ ਕੇ ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ ਦੇ ਕੁਆਰਟਰ ਫਾਈਨਲ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕੀਤਾ।

ਟਾਈ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਮੈਚ ਵਿੱਚ, 2019 ਵਿਸ਼ਵ ਬੈਡਮਿੰਟਨ ਚੈਂਪੀਅਨਸ਼ਿਪ ਦੇ ਕਾਂਸੀ ਤਮਗਾ ਜੇਤੂ ਬੀ ਸਾਈ ਪ੍ਰਣੀਤ ਨੇ ਲੁਈਸ ਬਿਊਬਿਓ ਨੂੰ 21-5, 21-6 ਨਾਲ ਹਰਾ ਕੇ ਭਾਰਤ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪਹਿਲੀ ਜਿੱਤ ਦਿਵਾਈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਮੀਰ ਵਰਮਾ ਨੇ ਰੇਮੀ ਰੋਸੀ ਨੂੰ 21-12, 21-12 ਨਾਲ ਹਰਾ ਕੇ ਭਾਰਤ ਨੂੰ ਦੂਜੀ ਜਿੱਤ ਦਿਵਾਈ।

ਭਾਰਤ ਦੀ ਕਿਰਨ ਜਾਰਜ ਨੇ ਇਲੀਅਸ ਮੌਬਲਾਂਕ ਨੂੰ ਸਿਰਫ 15 ਮਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ 21-4, 21-2 ਨਾਲ ਹਰਾ ਕੇ ਭਾਰਤ ਲਈ ਤੀਜੀ ਜਿੱਤ ਦਰਜ ਕੀਤੀ।

ਕ੍ਰਿਸ਼ਨਾ ਗਰਾਗ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਪੰਜਾਲਾ ਦੀ ਡਬਲਜ਼ ਜੋੜੀ ਨੇ ਫਿਰ ਗਲੇਨ ਲੇਫੋਲ ਅਤੇ ਰੇਮੀ ਰੋਸੀ ਨੂੰ 21-8, 21-7 ਨਾਲ ਹਰਾਇਆ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਟੋਕੀਓ ਦੇ ਓਲੰਪੀਅਨ ਚਿਰਾਗ ਸ਼ੈੱਟੀ ਅਤੇ ਸਾਤਵਿਕਸਾਈਰਾਜ ਰੰਕੀਰੇਡੀ ਨੇ ਇਲੀਆਸ ਮੌਬਲਾਂਕ ਅਤੇ ਹੀਵਾ ਯੋਵਨੇਟ ਨੂੰ 21-5, 21-3 ਨਾਲ ਹਰਾ ਕੇ ਕਲੀਨ ਸਵੀਪ ਕੀਤਾ।

ਭਾਰਤ ਹੁਣ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਆਖਰੀ ਗਰੁੱਪ ਮੈਚ ਵਿੱਚ ਚੀਨ ਨਾਲ ਖੇਡੇਗਾ।

ਹਿੰਦੁਸਥਾਨ ਸਮਾਚਾਰ/ਸੁਨੀਲ/ਕੁਸੁਮ


 rajesh pande