Custom Heading

ਅਨੁਰਾਗ ਠਾਕੁਰ ਦੇ 47ਵੇਂ ਜਨਮਦਿਨ 'ਤੇ 47 ਖੇਡ ਮੁਕਾਬਲੇ
ਹਮੀਰਪੁਰ, 23 ਅਕਤੂਬਰ (ਹਿ.ਸ.)। ਸੂਚਨਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸਾਰਣ, ਯੁਵਾ ਮਾਮਲੇ ਅਤੇ ਖੇਡ ਮੰਤਰੀ ਅਨੁਰਾਗ ਠਾਕੁਰ ਦੇ 47ਵੇਂ ਜਨਮ ਦਿ

anurag thakur_1 &nbsਅਨੁਰਾਗ ਠਾਕੁਰ ਦੇ 47ਵੇਂ ਜਨਮਦਿਨ 'ਤੇ 47 ਖੇਡ ਮੁਕਾਬਲੇ


ਹਮੀਰਪੁਰ, 23 ਅਕਤੂਬਰ (ਹਿ.ਸ.)। ਸੂਚਨਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸਾਰਣ, ਯੁਵਾ ਮਾਮਲੇ ਅਤੇ ਖੇਡ ਮੰਤਰੀ ਅਨੁਰਾਗ ਠਾਕੁਰ ਦੇ 47ਵੇਂ ਜਨਮ ਦਿਨ 'ਤੇ 47 ਖੇਡ ਮੁਕਾਬਲੇ ਕਰਵਾਏ ਜਾਣਗੇ। ਇਸ ਸਮਾਗਮ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਸਮਾਜਿਕ ਸੰਗਠਨ ਯਸ ਹਿਮਾਚਲ (ਯੁਵਾ ਸਸ਼ਕਤੀਕਰਨ ਸਮਾਜ ਸੇਵਾ) ਦੀ ਖੇਡ ਕਮੇਟੀ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਸੰਸਥਾ ਦੇ ਬੁਲਾਰੇ ਸੁਭਾਸ਼ ਠਾਕੁਰ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਹ ਸਮਾਗਮ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਦੇ ਫਿਟ ਇੰਡੀਆ ਮੂਵਮੈਂਟ ਅਤੇ ਸੂਚਨਾ ਤੇ ਪ੍ਰਸਾਰਣ, ਯੁਵਾ ਮਾਮਲੇ ਅਤੇ ਖੇਡ ਮੰਤਰੀ ਅਨੁਰਾਗ ਠਾਕੁਰ ਵੱਲੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਗਈ 'ਫਿੱਟਨੈੱਸ ਡਾ ਡੋਜ਼ ਹਾਫ ਆਵਰ ਰੋਜ਼' ਮੁਹਿੰਮ ਨੂੰ ਹੁਲਾਰਾ ਦੇਣ ਲਈ ਕਰਵਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਹੋ.

ਇਨ੍ਹਾਂ 47 ਖੇਡਾਂ ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਰਾਜ ਦੇ ਵੱਖ -ਵੱਖ ਸਥਾਨਾਂ 'ਤੇ ਆਯੋਜਿਤ ਕੀਤੇ ਜਾਣਗੇ। ਸੁਭਾਸ਼ ਠਾਕੁਰ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਮੈਚਾਂ ਦੇ ਆਯੋਜਨ ਲਈ ਸੰਸਥਾ ਨੇ ਖੇਡ ਕਮੇਟੀ ਦੇ ਕਨਵੀਨਰ ਨਰੇਸ਼ ਰਾਣਾ, ਫਿਟ ਯੂਥ-ਹਿੱਟ ਯੂਥ ਮੁਹਿੰਮ ਦੇ ਕਨਵੀਨਰ ਪ੍ਰਵੀਨ ਪਠਾਨੀਆ, ਲਲਿਤ ਸ਼ਰਮਾ, ਅਨਿਲ ਸ਼ਰਮਾ, ਰਜਨੀਸ਼ ਸ਼ਰਮਾ, ਡਾ: ਸੰਜੇ ਮਾਨਕੋਟੀਆ, ਵਿਜੇ ਰਾਣਾ, ਰਾਜੇਂਦਰ ਕੁਮਾਰ, ਵਿਜੇ ਕੁਮਾਰ, ਕੁਨਾਲ ਸ਼ਰਮਾ, ਅਨੂਪ ਰਾਣਾ, ਅਵਨੀਸ਼ ਅੱਬੂ ਦੀ 15 ਮੈਂਬਰੀ ਕਮੇਟੀ ਬਣਾਈ ਗਈ ਹੈ। ਖੇਡ ਮੁਕਾਬਲੇ ਜਿਵੇਂ ਫੁੱਟਬਾਲ, ਹਾਕੀ, ਅਥਲੈਟਿਕਸ, ਕ੍ਰਿਕਟ ਆਦਿ ਆਯੋਜਿਤ ਕੀਤੇ ਜਾਣਗੇ। ਸਾਰੇ ਜੇਤੂਆਂ ਨੂੰ ਯਾਦਗਾਰੀ ਚਿੰਨ੍ਹ ਦੇ ਕੇ ਸਨਮਾਨਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

ਹਿੰਦੁਸਥਾਨ ਸਮਾਚਾਰ/ਵਿਸ਼ਾਲ ਰਾਣਾ/ਕੁਸੁਮ


 rajesh pande