Custom Heading

ਸੀਆਰਪੀਐਫ ਦੇ ਅਕਾਉਂਟੈਂਟ ਨੂੰ ਚਾਕੂ ਮਾਰ ਕੇ ਲੁੱਟਿਆ
ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ, 23 ਅਕਤੂਬਰ (ਹਿ.ਸ.)। ਰੋਹਿਣੀ ਜ਼ਿਲੇ ਦੇ ਬੇਗਮਪੁਰ ਇਲਾਕੇ 'ਚ ਬਾਈਕ ਸਵਾਰ ਬਦਮਾਸ਼ਾਂ ਨੇ CRPF ਦਫਤਰ 'ਚ ਅ
ਸੀਆਰਪੀਐਫ ਦੇ ਅਕਾਉਂਟੈਂਟ ਨੂੰ ਚਾਕੂ ਮਾਰ ਕੇ ਲੁੱਟਿਆ


ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ, 23 ਅਕਤੂਬਰ (ਹਿ.ਸ.)। ਰੋਹਿਣੀ ਜ਼ਿਲੇ ਦੇ ਬੇਗਮਪੁਰ ਇਲਾਕੇ 'ਚ ਬਾਈਕ ਸਵਾਰ ਬਦਮਾਸ਼ਾਂ ਨੇ CRPF ਦਫਤਰ 'ਚ ਅਕਾਊਂਟੈਂਟ ਦੇ ਤੌਰ 'ਤੇ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਨੌਜਵਾਨ ਨੂੰ ਚਾਕੂ ਮਾਰ ਕੇ ਲੁੱਟ ਲਿਆ। ਘਟਨਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੋਸ਼ੀ ਮੌਕੇ ਤੋਂ ਫਰਾਰ ਹੋ ਗਿਆ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰਕੇ ਜਾਂਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਘਟਨਾ ਸਥਾਨ ਦੇ ਆਸਪਾਸ ਲੱਗੇ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਕੈਮਰਿਆਂ ਨੂੰ ਸਕੈਨ ਕਰਕੇ ਮੁਲਜ਼ਮਾਂ ਦੀ ਪਛਾਣ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।

ਪੁਲਿਸ ਅਨੁਸਾਰ ਜ਼ਖ਼ਮੀ ਨੌਜਵਾਨ ਦੀ ਪਛਾਣ ਦੇਵੇਂਦਰ ਸ਼ਰਮਾ ਵਜੋਂ ਹੋਈ ਹੈ। ਉਹ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਬਡਲੀ ਪਿੰਡ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਦੇਵੇਂਦਰ ਨੇ ਪੁਲਸ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਬੀਤੀ ਸ਼ਾਮ ਛੇ ਵਜੇ ਉਹ ਆਪਣੇ ਦਫਤਰ ਤੋਂ ਘਰ ਲਈ ਨਿਕਲਿਆ ਸੀ। ਜਦੋਂ ਉਹ ਡੀਡੀਏ ਗਰਾਉਂਡ ਸੈਕਟਰ -23 ਰੋਹਿਣੀ ਪਹੁੰਚਿਆ। ਅਚਾਨਕ ਬਾਈਕ 'ਤੇ ਤਿੰਨ ਨੌਜਵਾਨ ਆਏ। ਚਲਦੀ ਸਾਈਕਲ ਤੇ ਉਸਨੂੰ ਰਸਤਾ ਪੁੱਛਣ ਲਈ ਰੋਕਿਆ।

ਡਰਾਈਵਰ ਨੇ ਬਾਈਕ ਉਸਦੀ ਬਾਈਕ ਦੇ ਅੱਗੇ ਲਾ ਦਿੱਤੀ। ਅਚਾਨਕ ਤਿੰਨਾਂ ਨੇ ਰੌਲਾ ਪਾਉਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਕਿ ਤੁੰ ਐਕਸੀਡੈਂਟ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚੋਂ ਇਕ ਨੇ ਜ਼ਬਰਦਸਤੀ ਉਸ ਦਾ ਬੈਗ ਖੋਹਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਵਿਰੋਧ ਕਰਨ 'ਤੇ ਇਕ ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਚਾਕੂ ਕੱਢ ਕੇ ਉਸ ਦੇ ਹੱਥ 'ਤੇ ਵਾਰ ਕੀਤਾ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੋਸ਼ੀ ਉਸ ਦਾ ਬੈਗ ਲੁੱਟ ਕੇ ਬਾਈਕ 'ਤੇ ਫਰਾਰ ਹੋ ਗਿਆ। ਬੈਗ ਵਿੱਚ ਕਈ ਜ਼ਰੂਰੀ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਅਤੇ ਬੈਂਕ ਕਾਰਡ ਰੱਖੇ ਹੋਏ ਸਨ। ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਪੀੜਤ ਨੇ ਘਟਨਾ ਬਾਰੇ ਦੱਸਿਆ। ਪੁਲਿਸ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਉਹ ਹਸਪਤਾਲ ਪਹੁੰਚਿਆ। ਡਾਕਟਰਾਂ ਨੇ ਮੁੱਢਲੀ ਸਹਾਇਤਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਨੂੰ ਛੁੱਟੀ ਦੇ ਦਿੱਤੀ।

ਹਿੰਦੁਸਥਾਨ ਸਮਾਚਾਰ/ਅਸ਼ਵਨੀ/ਕੁਸੁਮ


 rajesh pande