Custom Heading

ਅਕਸ਼ੈ ਕੁਮਾਰ ਅਤੇ ਰਕੁਲਪ੍ਰੀਤ ਨੇ ਪੂਰੀ ਕੀਤੀ ਫਿਲਮ 'ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ 41' ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ
ਫਿਲਮ ਅਦਾਕਾਰ ਅਕਸ਼ੈ ਕੁਮਾਰ ਅਤੇ ਅਦਾਕਾਰਾ ਰਕੁਲਪ੍ਰੀਤ ਨੇ ਆਪਣੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ 'ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ 41' ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਪੂਰੀ ਕ
ਅਕਸ਼ੈ ਕੁਮਾਰ ਅਤੇ ਰਕੁਲਪ੍ਰੀਤ ਨੇ ਪੂਰੀ ਕੀਤੀ ਫਿਲਮ 'ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ 41' ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ


ਫਿਲਮ ਅਦਾਕਾਰ ਅਕਸ਼ੈ ਕੁਮਾਰ ਅਤੇ ਅਦਾਕਾਰਾ ਰਕੁਲਪ੍ਰੀਤ ਨੇ ਆਪਣੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ 'ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ 41' ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਪੂਰੀ ਕਰ ਲਈ ਹੈ। ਅਕਸ਼ੇ ਅਤੇ ਰਕੁਲਪ੍ਰੀਤ ਨੇ ਖੁਦ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰਾਹੀਂ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।

ਦੋਵਾਂ ਨੇ ਪਿਛਲੇ ਮਹੀਨੇ ਯੂਕੇ ਵਿੱਚ ਪੂਜਾ ਐਂਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਦੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ 'ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ 41' ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਦੋਵੇਂ ਅਦਾਕਾਰ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਛੇਤੀ ਮੁਕੰਮਲ ਕਰਕੇ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਫਿਲਮ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਪੂਰੀ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਅਕਸ਼ੈ ਕੁਮਾਰ ਨੇ ਆਪਣੇ ਅਧਿਕਾਰਕ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ 'ਤੇ ਫਿਲਮ ਦੀ ਪੂਰੀ ਟੀਮ ਨਾਲ ਇੱਕ ਤਸਵੀਰ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ। ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਵਿੱਚ ਅਕਸ਼ੇ ਕੁਮਾਰ ਨੇ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਗੁੱਡੀ ਫੜੀ ਹੋਈ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਨਾਲ ਫਿਲਮ ਦੀ ਪੂਰੀ ਟੀਮ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਤਸਵੀਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਅਕਸ਼ੈ ਕੁਮਾਰ ਨੇ ਲਿਖਿਆ - 'ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਹੀਂ ਹੋ ਰਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ 41 ਦਾ ਰੈਪਅਪ ਹੈ। ਸਭ ਤੋਂ ਪਿਆਰੀ ਟੀਮ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਯਾਦਗਾਰੀ ਯਾਤਰਾ ਨੂੰ ਸ਼ੂਟ ਕਰਨ ਅਤੇ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਸ਼ੁਕਰਗੁਜ਼ਾਰ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰਿਆਂ ਦੇ ਪਿਆਰ, ਮੁਸਕਰਾਹਟ ਅਤੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ। '

ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਰਕੁਲਪ੍ਰੀਤ ਨੇ ਵੀ ਆਪਣੇ ਅਧਿਕਾਰਤ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ 'ਤੇ ਉਹੀ ਤਸਵੀਰ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਲਿਖਿਆ-' ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ 41 ਦੇ ਇਸ ਕਦੇ ਨਾ ਭੁੱਲਣਯੋਗ ਅਤੇ ਅਵਿਸ਼ਵਾਸ਼ਯੋਗ ਤਜ਼ਰਬੇ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਅੱਗੇ ਲਿਖਿਆ, ਅਜਿਹੇ ਪ੍ਰਤਿਭਾਸ਼ਾਲੀ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨ ਅਤੇ ਇੱਕ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸਮੂਹ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਬਣਾਉਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ।

ਜ਼ਿਕਰਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਫਿਲਮ ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ 41 ਦਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ ਰਣਜੀਤ ਐਮ ਤਿਵਾੜੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਅਕਸ਼ੈ ਦੂਜੀ ਵਾਰ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੋਵਾਂ ਨੇ ਫਿਲਮ ਬੈਲ ਬੌਟਮ ਵਿੱਚ ਇਕੱਠੇ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਸੀ।

ਹਿੰਦੁਸਥਾਨ ਸਮਾਚਾਰ/ਕੁਸੁਮ

 rajesh pande