Custom Heading

ਅਬੂ ਧਾਬੀ ਟੀ-10: ਬੰਗਲਾ ਟਾਈਗਰਸ ਨੇ ਚੇਨਈ ਬ੍ਰੇਵਜ਼ ਨੂੰ 9 ਵਿਕਟਾਂ ਨਾਲ ਹਰਾਇਆ
ਅਬੂ ਧਾਬੀ, 24 ਨਵੰਬਰ (ਹਿ.ਸ.)। ਇੱਥੇ ਚੱਲ ਰਹੇ ਆਬੂ ਧਾਬੀ ਟੀ-10 ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਮੰਗਲਵਾਰ ਰਾਤ ਨੂੰ ਖੇਡੇ ਗਏ ਮੈਚ ਵ
ਅਬੂ ਧਾਬੀ ਟੀ-10: ਬੰਗਲਾ ਟਾਈਗਰਜ਼ ਨੇ ਚੇਨਈ ਬ੍ਰੇਵਜ਼ ਨੂੰ 


ਅਬੂ ਧਾਬੀ, 24 ਨਵੰਬਰ (ਹਿ.ਸ.)। ਇੱਥੇ ਚੱਲ ਰਹੇ ਆਬੂ ਧਾਬੀ ਟੀ-10 ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਮੰਗਲਵਾਰ ਰਾਤ ਨੂੰ ਖੇਡੇ ਗਏ ਮੈਚ ਵਿੱਚ ਬੰਗਲਾ ਟਾਈਗਰਸ ਨੇ ਚੇਨਈ ਬ੍ਰੇਵਜ਼ ਨੂੰ 9 ਵਿਕਟਾਂ ਨਾਲ ਹਰਾਇਆ। ਬੰਗਲਾ ਟਾਈਗਰਜ਼ ਦੀ ਇਹ ਲਗਾਤਾਰ ਦੂਜੀ ਜਿੱਤ ਹੈ।

91 ਦੌੜਾਂ ਦੇ ਟੀਚੇ ਦਾ ਕੀਤਾ ਪਿੱਛਾ

ਜਾਨਸਨ ਚਾਰਲਸ (12 ਗੇਂਦਾਂ ਵਿੱਚ 36 ਦੌੜਾਂ, ਇੱਕ ਚੌਕਾ ਅਤੇ 5 ਛੱਕਾ), ਹਜ਼ਰਤੁੱਲਾ ਜ਼ਜ਼ਈ (9 ਗੇਂਦਾਂ ਵਿੱਚ 34*, 4 ਚੌਕੇ ਅਤੇ 3 ਛੱਕੇ) ਨੇ ਬੰਗਲਾ ਟਾਈਗਰਜ਼ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਦਿਵਾਈ। ਵਿਲ ਜੈਕਸ (5 ਗੇਂਦਾਂ ਵਿੱਚ 14* ਦੌੜਾਂ, 2 ਚੌਕੇ ਅਤੇ ਇੱਕ ਛੱਕਾ) ਨੇ ਮੈਚ ਪੂਰਾ ਕਰ ਲਿਆ ਅਤੇ ਟਾਈਗਰਸ ਦੀ ਟੀਮ ਸਿਰਫ 4.2 ਓਵਰਾਂ ਵਿੱਚ ਜਿੱਤ ਗਈ। ਚੇਨਈ ਬ੍ਰੇਵਜ਼ ਲਈ ਮਾਰਕ ਦਿਆਲ ਨੇ ਇਕਲੌਤਾ ਵਿਕਟ ਲਿਆ।

ਪਹਿਲਾਂ ਬੱਲੇਬਾਜ਼ੀ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਚੇਨਈ ਬ੍ਰੇਵਜ਼ ਨੇ 10 ਓਵਰਾਂ 'ਚ 6 ਵਿਕਟਾਂ 'ਤੇ 90 ਦੌੜਾਂ ਬਣਾਈਆਂ। ਚੇਨਈ ਲਈ ਐਂਜੇਲੋ ਪਰੇਰਾ (18 ਗੇਂਦਾਂ ਵਿੱਚ 26 ਦੌੜਾਂ, 2 ਚੌਕੇ ਅਤੇ ਇੱਕ ਛੱਕਾ) ਅਤੇ ਸਮੀਉੱਲ੍ਹਾ ਸ਼ਿਨਵਾਰੀ (14 ਗੇਂਦਾਂ ਵਿੱਚ 20 ਦੌੜਾਂ, 2 ਚੌਕੇ ਅਤੇ ਇੱਕ ਛੱਕਾ) ਨੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਦੌੜਾਂ ਬਣਾਈਆਂ। ਬੰਗਲਾ ਟਾਈਗਰਸ ਲਈ ਬੈਨੀ ਹਾਵੇਲ ਨੇ 22 ਦੌੜਾਂ ਦੇ ਕੇ ਦੋ ਵਿਕਟਾਂ ਲਈਆਂ। ...

ਹਿੰਦੁਸਥਾਨ ਸਮਾਚਾਰ/ਸੁਨੀਲ/ਕੁਸੁਮ


 rajesh pande