Custom Heading

ਰਿਲੀਜ਼ ਹੁੰਦਿਆਂ ਹੀ '83' ਦੇ ਟ੍ਰੇਲਰ ਨੇ ਪਾਈਆਂ ਧੂੰਮਾਂ, ਵਧਾਈ ਦਿੰਦੇ ਨਹੀਂ ਥੱਕ ਰਹੇ ਸੈਲੇਬਸ
ਰਣਵੀਰ ਸਿੰਘ ਦੀ ਬਹੁ ਉਡੀਕ ਫਿਲਮ '83' ਦਾ ਟ੍ਰੇਲਰ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਟ੍ਰੇਲਰ ਨੇ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੁੰਦੇ ਹੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਅ

83_1  H x W: 0 ਰਿਲੀਜ਼ ਹੁੰਦਿਆਂ ਹੀ '83' ਦੇ ਟ੍ਰੇਲਰ ਨੇ ਪਾਈਆਂ ਧੂੰਮਾਂ, 


ਰਣਵੀਰ ਸਿੰਘ ਦੀ ਬਹੁ ਉਡੀਕ ਫਿਲਮ '83' ਦਾ ਟ੍ਰੇਲਰ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਟ੍ਰੇਲਰ ਨੇ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੁੰਦੇ ਹੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਵਿੱਚ ਹਲਚਲ ਮਚਾ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਇੱਥੋਂ ਤੱਕ ਕਿ ਟਵਿੱਟਰ 'ਤੇ 'ਵਾਟ ਏ ਰਿਲੀਜ਼' ਵੀ ਟ੍ਰੈਂਡ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਟ੍ਰੇਲਰ 'ਚ ਰਣਵੀਰ ਸਿੰਘ ਦੀ ਐਕਟਿੰਗ ਅਤੇ ਭਾਰਤੀ ਕ੍ਰਿਕਟ ਟੀਮ ਦੀ ਜਿੱਤ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਕਾਫੀ ਖੁਸ਼ ਹਨ। 83 ਦੇ ਟ੍ਰੇਲਰ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਸਿਰਫ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਹੀ ਨਹੀਂ ਬਲਕਿ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹਸਤੀਆਂ ਵੀ ਦੰਗ ਰਹਿ ਗਈਆਂ ਹਨ। ਫਿਲਮ ਦੀ ਪੂਰੀ ਟੀਮ ਨੂੰ ਵਧਾਈ ਦੇਣ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀ ਭੀੜ ਲੱਗ ਗਈ ਹੈ। ਇੱਥੇ ਪੜ੍ਹੋ ਟ੍ਰੇਲਰ ਰਿਲੀਜ਼ 'ਤੇ ਕਹਿ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹਸਤੀਆਂ-

83 ਦੇ ਟ੍ਰੇਲਰ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਕਪਿਲ ਦੇਵ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ''ਮੇਰੀ ਟੀਮ ਦੀ ਕਹਾਣੀ, ਫਿਲਮ 83 ਦਾ ਟ੍ਰੇਲਰ ਹਿੰਦੀ 'ਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਫਿਲਮ 24 ਦਸੰਬਰ ਤੋਂ ਹਿੰਦੀ, ਤਾਮਿਲ, ਤੇਲਗੂ, ਕੰਨੜ ਅਤੇ ਮਲਿਆਲਮ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ 'ਚ ਸਿਨੇਮਾਘਰਾਂ 'ਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਹ ਫਿਲਮ 3D ਵਿੱਚ ਵੀ ਉਪਲਬਧ ਹੋਵੇਗੀ।"

ਆਰ ਮਾਧਵਨ ਨੇ ਵੀ ਟ੍ਰੇਲਰ ਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ 'ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਕੇ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਨੂੰ ਮਾਸ ਬਲਾਕਬਸਟਰ ਦੱਸਦੇ ਹੋਏ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਰਣਵੀਰ ਨੂੰ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਕਿਹਾ।

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਨਿਰਮਾਤਾ-ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਕਰਨ ਜੌਹਰ ਨੇ ਆਪਣੇ ਟਵਿੱਟਰ ਹੈਂਡਲ 'ਤੇ ਟ੍ਰੇਲਰ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ਫਿਲਮ ਦੀ ਕਾਸਟ ਅਤੇ ਪੂਰੀ ਟੀਮ ਨੂੰ ਵਧਾਈ। ਇਸ ਟ੍ਰੇਲਰ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਮੈਰੇ ਰੋਂਗਟੇ ਖੜੇ ਹੋ ਗਏ। ਇਹ ਬਹੁਤ ਭਾਵੁਕ ਅਤੇ ਉਤੇਜਕ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਕਬੀਰ ਖਾਨ ਦੀ ਤਾਰੀਫ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਅਭਿਨੇਤਾ ਰਣਵੀਰ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਬਿਹਤਰੀਨ ਅਨੁਭਵ ਕਾਰਨ ਕਪਿਲ ਦੇਵ ਬਣੇ ਹੋ। ਵਧਾਈਆਂ।

ਆਪਣੀ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਸਟੋਰੀ 'ਤੇ ਟ੍ਰੇਲਰ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ, ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਆਲੀਆ ਭੱਟ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ਇਹ ਦੇਖ ਕੇ ਮੈਂ ਤਾਂ ਹੈਰਾਨ ਹਾਂ। ਮੈਂ ਪੂਰੀ ਫਿਲਮ ਦੇਖਣ ਲਈ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੀ।

ਹਿੰਦੁਸਥਾਨ ਸਮਾਚਾਰ/ਕੁਸੁਮ


 rajesh pande