ਕੁੱਲੂ ਦੇ ਬੰਜਾਰ 'ਚ 5 ਕਿਲੋ ਚਰਸ ਸਮੇਤ ਤਸਕਰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ
ਕੁੱਲੂ, 24 ਫਰਵਰੀ (ਹਿ.ਸ.)। ਥਾਣਾ ਬੰਜਾਰ ਦੀ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਚਰਸ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖੇਪ ਬਰਾਮਦ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਪ
22


ਕੁੱਲੂ, 24 ਫਰਵਰੀ (ਹਿ.ਸ.)। ਥਾਣਾ ਬੰਜਾਰ ਦੀ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਚਰਸ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖੇਪ ਬਰਾਮਦ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਇਸ ਗੱਲ ਦੀ ਜਾਂਚ ਤੇਜ਼ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਕਿ ਇੰਨੀ ਵੱਡੀ ਖੇਪ ਕਿੱਥੋਂ ਲਿਆਂਦੀ ਗਈ ਅਤੇ ਕਿੱਥੇ ਪਹੁੰਚਾਈ ਜਾਣੀ ਸੀ।

ਚਰਸ ਤਸਕਰੀ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਅੱਧੀ ਰਾਤ ਨੂੰ ਉਸ ਸਮੇਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਜਦੋਂ ਥਾਣਾ ਇੰਚਾਰਜ ਰਾਮਲਾਲ ਪੁਲਿਸ ਟੀਮ ਦੇ ਨਾਲ ਬਢਾਹੜ ਤੋਂ 2 ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਦੂਰ ਟੀਲਾ ਪੁਲ ’ਤੇ ਨਾਕੇ ’ਤੇ ਮੌਜੂਦ ਸਨ। ਉਸੇ ਸਮੇਂ ਸਾਹਮਣੇ ਤੋਂ ਇਕ ਵਿਅਕਤੀ ਆਇਆ ਜੋ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਦੇਖਦਿਆਂ ਹੀ ਘਬਰਾ ਗਿਆ।

ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਉਸ ਕੋਲ ਕੋਈ ਸ਼ੱਕੀ ਵਸਤੂ ਹੋਣ ਦਾ ਸ਼ੱਕ ਹੋਇਆ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਸ਼ੱਕ ਦੇ ਆਧਾਰ ’ਤੇ ਕਾਬੂ ਕਰ ਲਿਆ। ਤਲਾਸ਼ੀ ਦੌਰਾਨ ਉਸਦੇ ਕਬਜ਼ੇ 'ਚੋਂ 5 ਕਿਲੋ 05 ਗ੍ਰਾਮ ਚਰਸ ਬਰਾਮਦ ਹੋਈ। ਇਸ ’ਤੇ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਚਰਸ ਦੀ ਖੇਪ ਜ਼ਬਤ ਕਰਕੇ ਮੁਲਜ਼ਮ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮੁਲਜ਼ਮ ਨੂਪ ਰਾਮ ਪੁੱਤਰ ਖਿਮੇ ਰਾਮ ਵਾਸੀ ਪਿੰਡ ਘੱਲਿਆੜ (ਟੇਚਾ) ਡਾਕਖਾਨਾ ਮਸ਼ਿਆਰ ਤਹਿਸੀਲ ਬੰਜਾਰ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਕੁੱਲੂ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਨਾਰਕੋਟਿਕ ਡਰੱਗਜ਼ ਐਕਟ ਤਹਿਤ ਕੇਸ ਦਰਜ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ।

ਹਿੰਦੂਸਥਾਨ ਸਮਾਚਾਰ/ਸੁਰਿੰਦਰ/ਸੰਜੀਵ


 rajesh pande