ਰਵੀ ਕਿਸ਼ਨ ਨੇ ਫਿਲਮ 'ਐਨੀਮਲ' 'ਚ ਰਣਬੀਰ ਦੇ ਕਿਰਦਾਰ 'ਤੇ ਲਈ ਚੁਟਕੀ
ਮੁੰਬਈ, 27 ਫਰਵਰੀ (ਹਿ. ਸ.)। ਅਦਾਕਾਰ ਰਵੀ ਕਿਸ਼ਨ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਮੁੱਦਿਆਂ 'ਤੇ ਬੇਬਾਕ ਬਿਆਨ ਦੇਣ ਲਈ ਜਾਣੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਅਕਸਰ
29


ਮੁੰਬਈ, 27 ਫਰਵਰੀ (ਹਿ. ਸ.)। ਅਦਾਕਾਰ ਰਵੀ ਕਿਸ਼ਨ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਮੁੱਦਿਆਂ 'ਤੇ ਬੇਬਾਕ ਬਿਆਨ ਦੇਣ ਲਈ ਜਾਣੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਅਕਸਰ ਰਵੀ ਕਿਸ਼ਨ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਦੇ ਬਹਿਸ ਅਤੇ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਆ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਹੁਣ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਰਵੀ ਕਿਸ਼ਨ ਸੁਰਖੀਆਂ ਵਿੱਚ ਹਨ। ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਈ ਸੰਦੀਪ ਰੈਡੀ ਵਾਂਗਾ ਦੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ 'ਚ ਬਣੀ ਫਿਲਮ ਐਨੀਮਲ ਦੀ ਅੱਜ ਵੀ ਕਾਫੀ ਚਰਚਾ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਹੁਣ ਰਵੀ ਕਿਸ਼ਨ ਫਿਲਮ 'ਲਾਪਤਾ ਲੇਡੀਜ਼' 'ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਰਵੀ ਇਸ ਫਿਲਮ ਦਾ ਜ਼ੋਰਦਾਰ ਪ੍ਰਚਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਰਵੀ ਨੇ ਐਨੀਮਲ ਵਿੱਚ ਪੁਰਸ਼ ਕਿਰਦਾਰ ਲਈ ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ ਦੀ ਆਲੋਚਨਾ ਕਰ ਦਿੱਤੀ।

ਪੱਤਰਕਾਰਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਦੌਰਾਨ ਰਵੀ ਕਿਸ਼ਨ ਨੇ ਕਿਹਾ, 'ਇਹ ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਅਲਫਾ ਮੇਲ, ਬੀਟਾ ਮੇਲ ਹੈ? ਸ਼ੇਰ ਨੂੰ ਅਲਫ਼ਾ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਸ਼ਾਂਤ ਵੀ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਸਿਰਫ ਇੰਨੇ ਨਾਲ ਹੀ ਨਹੀਂ ਲੜਦਾ। ਮੇਰੀ ਰਾਏ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਅਲਫ਼ਾ ਪੁਰਸ਼ ਉਹ ਹੈ ਜੋ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਇੱਕ ਸੱਚਾ ਅਲਫ਼ਾ ਪੁਰਸ਼ ਉਹ ਹੈ ਜੋ ਔਰਤਾਂ ਦਾ ਸਤਿਕਾਰ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਇਮਾਨਦਾਰੀ ਨਾਲ ਕਹੀਏ ਤਾਂ ਔਰਤਾਂ ਅਲਫ਼ਾ ਹੋ ਗਈਆਂ ਹਨ। ਹੁਣ ਸਮਾਂ ਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਮਾਰੋਗੇ ਤਾਂ ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਰੇਗੀ, ਇਸ ਲਈ ਚੰਗੇ ਬਣੋ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਇੱਜ਼ਤ ਕਰੋ।

ਰਵੀ ਕਿਸ਼ਨ ਨੇ ਅੱਗੇ ਕਿਹਾ, 'ਮਰਦ ਸੋਚਦੇ ਹਨ ਕਿ ਮੈਂ ਇੱਕ ਅਲਫਾ ਮੇਲ ਹਾਂ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ, ਪਰ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਉਹ ਡਰਦੇ ਹਨ। ਮਹਿਲਾ ਸਸ਼ਕਤੀਕਰਨ ਇੰਨਾ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਹੁਣ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਡਰ ਲੱਗਦਾ ਹੈ। ਰਵੀ ਕਿਸ਼ਨ ਨੇ ਇਹ ਵੀ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਡਰ ਜ਼ਰੂਰੀ ਵੀ ਹੈ। ਅਭਿਨੇਤਾ ਰਵੀ ਕਿਸ਼ਨ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ 'ਲਾਪਤਾ ਲੇਡੀਜ਼' 'ਚ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਉਣਗੇ। ਫਿਲਮ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਦੋ ਨਵ-ਵਿਆਹੁਤਾ ਦੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਘੁੰਮਦੀ ਹੈ ਜੋ ਰੇਲ ਸਫਰ ਦੌਰਾਨ ਲਾਪਤਾ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਅ ਰਹੇ ਰਵੀ ਕਿਸ਼ਨ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੰਦੇ ਹਨ।

ਇਹ ਫਿਲਮ ਆਮਿਰ ਖਾਨ ਦੇ ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ ਹਾਊਸ ਦੇ ਅਧੀਨ ਬਣ ਰਹੀ ਹੈ। ਰਵੀ ਕਿਸ਼ਨ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਲਈ ਆਮਿਰ ਖਾਨ ਨੇ ਵੀ ਆਡੀਸ਼ਨ ਦਿੱਤਾ ਸਪ। ਉਹ ਇਹ ਕਿਰਦਾਰ ਨਿਭਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਸੀ ਪਰ ਕਿਰਨ ਰਾਓ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮਨ੍ਹਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਕਿਰਨ ਰਾਓ ਨੇ ਆਮਿਰ ਨੂੰ ਇਸ ਲਈ ਨਕਾਰ ਦਿੱਤਾ ਕਿਉਂਕਿ ਇੱਕ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਅਭਿਨੇਤਾ ਹੋਣ ਦੇ ਨਾਤੇ ਆਮਿਰ ਖਾਨ ਦੇ ਇਸ ਭੂਮਿਕਾ ਨੂੰ ਨਿਭਾਉਣ 'ਤੇ ਦੂਜੇ ਅਦਾਕਾਰਾਂ 'ਤੇ ਦਬਾਅ ਪਾਵੇਗਾ। ਇਹ ਫਿਲਮ 1 ਮਾਰਚ ਨੂੰ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

ਹਿੰਦੂਸਥਾਨ ਸਮਾਚਾਰ/ਸੁਰਿੰਦਰ/ਸੰਜੀਵ


 rajesh pande