ਕਲਾਊਡ ਈ ਕਿਊ ਵੱਲੋਂ ਭਾਈਚਾਰਕ ਭਲਾਈ ਲਈ ਨੰਨ੍ਹੀ ਜਾਨ ਤੇ ਜੋਤੀ ਸਰੂਪ ਕੰਨਿਆ ਆਸਰਾ ਸੁਸਾਇਟੀ ਨਾਲ ਭਾਈਵਾਲੀ
ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ/ਖਰੜ, 14 ਅਪ੍ਰੈਲ (ਹਿ. ਸ.)। ਕਲਾਊਡ ਕੰਪਿਊਟਿੰਗ ਡਿਵੈਲਪਮੈਂਟ ਕੰਪਨੀ ਕਲਾਊਡ ਈ ਕਿਊ ਇੰਡੀਆ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਲਿਮਟਿਡ
ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ


ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ/ਖਰੜ, 14 ਅਪ੍ਰੈਲ (ਹਿ. ਸ.)। ਕਲਾਊਡ ਕੰਪਿਊਟਿੰਗ ਡਿਵੈਲਪਮੈਂਟ ਕੰਪਨੀ ਕਲਾਊਡ ਈ ਕਿਊ ਇੰਡੀਆ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਲਿਮਟਿਡ ਦੁਆਰਾ ਆਯੋਜਿਤ ਸਾਲਾਨਾ ਕਮਿਊਨਿਟੀ ਵਰਕਸ ਇਨੀਸ਼ੀਏਟਿਵ ਵਿੱਚ ਭਾਈਚਾਰਕ ਭਲਾਈ ਲਈ ਨੰਨ੍ਹੀ ਜਾਨ ਅਤੇ ਜੋਤੀ ਸਰੂਪ ਕੰਨਿਆ ਆਸਰਾ ਸੁਸਾਇਟੀ, ਖਰੜ, ਪੰਜਾਬ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਭਾਈਵਾਲੀ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਮੌਕੇ ਕੰਪਨੀ ਨੇ 146 ਜਰੂਰਤਮੰਦ ਲੜਕੀਆਂ ਦੀ ਪਰਵਰਿਸ਼ ਦਾ ਐਲਾਨ ਵੀ ਕੀਤਾ।

ਇਸ ਮੌਕੇ ਕਲਾਊਡ ਈ ਕਿਊ ਦੇ ਸੀ ਈ ਓ ਸੀਨ ਬਾਰਕਰ ਨੇ 3,65,000 ਰੁਪਏ ਦੀ ਰਕਮ ਦਾਨ ਕੀਤੀ ਅਤੇ 26 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਅਕਾਦਮਿਕ ਸਾਲ 2024-25 ਦੌਰਾਨ ਲੜਕੀਆਂ ਦੀ ਸਿੱਖਿਆ ਲਈ ਦੇਣ ਦਾ ਵਾਅਦਾ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਡਾ. ਹਰਮਿੰਦਰ ਦੇ ਯਤਨਾਂ ਨਾਲ ਸੀ.ਟੀ.ਓ. ਗੁਰਮਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਵੱਲੋਂ ਵਾਅਦਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਕਿ ਉਹ ਨਿੱਜੀ ਪਹਿਲਕਦਮੀਆਂ 'ਤੇ ਇਮਾਰਤ ਦੀ ਉਸਾਰੀ ਲਈ ਦਾਨ ਕਰਨਗੇ।

ਇਸ ਮੌਕੇ ਕਲਾਊਡ ਈ ਕਿਊ ਦੀ ਲੀਡਰਸ਼ਿਪ ਨੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਸਨੈਕਸ ਅਤੇ ਰਿਫਰੈਸ਼ਮੈਂਟ ਦਿੱਤੀ। ਕੰਪਨੀ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦਿਆਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕਲਾਊਡ ਈ ਕਿਊ, ਕਲਾਉਡ ਹੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਮੋਢੀ ਕੰਪਨੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਵੱਲੋਂ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਵਿੱਚ ਭਾਈਚਾਰਕ ਭਲਾਈ ਪਹਿਲਕਦਮੀਆਂ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਨ ਲਈ ਨੰਨ੍ਹੀ ਜਾਨ ਅਤੇ ਜੋਤੀ ਸਰੂਪ ਕੰਨਿਆ ਆਸਰਾ ਸੁਸਾਇਟੀ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਭਾਈਵਾਲੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸਮਾਜਿਕ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਪ੍ਰਤੀ ਆਪਣੀ ਵਚਨਬੱਧਤਾ ਦੇ ਹਿੱਸੇ ਵਜੋਂ, ਕਲਾਊਡ ਈ ਕਿਊ ਦਾ ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਤਿਕਾਰਤ ਸੰਸਥਾਵਾਂ ਨਾਲ ਸਹਿਯੋਗ ਵਪਾਰਕ ਉਦੇਸ਼ਾਂ ਤੋਂ ਪਰੇ ਹੈ, ਜੋ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਪ੍ਰਭਾਵ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਇਸਦੇ ਸਮਰਪਣ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੈ।

ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੱਸਿਆ ਕਿ 19 ਮਾਰਚ, 2024 ਨੂੰ, ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਕਲਾਊਡ ਈ ਕਿਊ ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਨੰਨ੍ਹੀ ਜਾਨ, ਇੱਕ ਚੈਰੀਟੇਬਲ ਸੰਸਥਾ ਨਾਲ ਹੱਥ ਮਿਲਾਇਆ, ਜੋ ਡਾਕਟਰੀ ਦੇਖਭਾਲ, ਭੋਜਨ ਤੇ ਸਿੱਖਿਆ ਦੀ ਲੋੜ ਵਾਲੇ ਪਛੜੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰਨ ਲਈ ਸਮਰਪਿਤ ਹੈ। ਇਹ ਸਹਿਯੋਗ ਕਲਾਊਡ ਈ ਕਿਊ ਦੇ ਹਮਦਰਦੀ ਅਤੇ ਮੂਲ ਮੁੱਲਾਂ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਇਨ੍ਹਾਂ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਠੋਸ ਫਰਕ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਕਲਾਊਡ ਈ ਕਿਊ ਦੇ ਸੀਈਓ ਸੀਨ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸਾਡੀ ਸਮਾਜ ਪ੍ਰਤੀ ਭਾਈਚਾਰਕ ਭਲਾਈ ਦੀ ਚੱਲ ਰਹੀ ਵਚਨਬੱਧਤਾ ਦੇ ਹਿੱਸੇ ਵਜੋਂ ਨੰਨ੍ਹੀ ਜਾਨ ਅਤੇ ਜੋਤੀ ਸਰੂਪ ਕੰਨਿਆ ਆਸਰਾ ਸੁਸਾਇਟੀ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਸਮਰਥਨ ਦੇਣ 'ਤੇ ਮਾਣ ਹੈ। ਕਲਾਊਡ ਈ ਕਿਊ ਵਿਖੇ, ਅਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਭਾਈਚਾਰਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਾਰਥਕ ਤਬਦੀਲੀ ਲਿਆਉਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਸਰੋਤਾਂ ਅਤੇ ਮੁਹਾਰਤ ਦਾ ਲਾਭ ਉਠਾਉਣ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਰੱਖਦੇ ਹਾਂ, ਜਿੱਥੇ ਅਸੀਂ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹਾਂ। ਇਹ ਭਾਈਵਾਲੀ ਸਾਡੀਆਂ ਹਮਦਰਦੀ, ਸ਼ਮੂਲੀਅਤ ਅਤੇ ਇੱਕ ਅੰਤਰ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਮੁੱਲਾਂ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦੀ ਹੈ।

ਸਮਾਜਿਕ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਪ੍ਰਤੀ ਕਲਾਊਡ ਈ ਕਿਊ ਦਾ ਸਮਰਪਣ, ਦਿਆਲਤਾ ਅਤੇ ਸਥਿਰਤਾ ਦੇ ਸੱਭਿਆਚਾਰ ਨੂੰ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪਰਿਵਰਤਨਸ਼ੀਲ ਕਲਾਉਡ ਹੱਲਾਂ ਦੁਆਰਾ ਕਾਰਪੋਰੇਸ਼ਨਾਂ ਦੇ ਗਾਹਕਾਂ ਤੇ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੇ ਅਨੁਭਵ ਨੂੰ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਤੌਰ 'ਤੇ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਨ ਦੇ ਆਪਣੇ ਮਿਸ਼ਨ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ। ਵਾਪਸ ਦੇਣ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਦਾ ਪਾਲਣ ਪੋਸ਼ਣ ਕਰਕੇ, ਕਲਾਊਡ ਈ ਕਿਊ ਦਾ ਉਦੇਸ਼ ਮੌਜੂਦਾ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖੀ ਪੀੜ੍ਹੀਆਂ ਲਈ ਇੱਕ ਬਿਹਤਰ ਸੰਸਾਰ ਬਣਾਉਣਾ ਹੈ।

ਕਲਾਊਡ ਈ ਕਿਊ ਦੀਆਂ ਕਮਿਊਨਿਟੀ ਪਹਿਲਕਦਮੀਆਂ ਅਤੇ ਭਾਈਵਾਲੀ ਦੇ ਮੌਕਿਆਂ ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ, ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ https://cloudeq.com/ 'ਤੇ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਹਿੰਦੂਸਥਾਨ ਸਮਾਚਾਰ/ਪੀ. ਐਸ. ਮਿੱਠਾ/ਸੰਜੀਵ


 rajesh pande