ਆਈਸੀਸੀ ਟੀ-20 ਵਿਸ਼ਵ ਕੱਪ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੋਏ ਵੈਸਟਇੰਡੀਜ਼ ਦੇ ਆਲਰਾਊਂਡਰ ਜੇਸਨ ਹੋਲਡਰ
ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ, 27 ਮਈ (ਹਿ.ਸ.)। ਵੈਸਟਇੰਡੀਜ਼ ਨੂੰ ਉਸਦੀ ਟੀ-20 ਵਿਸ਼ਵ ਕੱਪ ਮੁਹਿੰਮ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਝਟਕਾ ਲੱਗਾ ਜਦੋਂ ਆਲਰਾ
03


ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ, 27 ਮਈ (ਹਿ.ਸ.)। ਵੈਸਟਇੰਡੀਜ਼ ਨੂੰ ਉਸਦੀ ਟੀ-20 ਵਿਸ਼ਵ ਕੱਪ ਮੁਹਿੰਮ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਝਟਕਾ ਲੱਗਾ ਜਦੋਂ ਆਲਰਾਊਂਡਰ ਜੇਸਨ ਹੋਲਡਰ ਸੱਟ ਕਾਰਨ ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੋ ਗਏ। ਦੱਖਣੀ ਅਫਰੀਕਾ ਖਿਲਾਫ ਮੌਜੂਦਾ ਸੀਰੀਜ਼ ਖੇਡ ਰਹੇ ਖੱਬੇ ਹੱਥ ਦੇ ਤੇਜ਼ ਗੇਂਦਬਾਜ਼ ਓਬੇਦ ਮੈਕਕੋਏ ਨੂੰ ਹੋਲਡਰ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ ਟੀਮ 'ਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਹੋਲਡਰ ਨੂੰ ਕਾਊਂਟੀ ਚੈਂਪੀਅਨਸ਼ਿਪ ਵਿੱਚ ਵਰਸੇਸਟਰਸ਼ਾਇਰ ਲਈ ਖੇਡਦੇ ਹੋਏ ਇਹ ਸੱਟ ਲੱਗੀ ਸੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਕ੍ਰਿਕੇਟ ਵੈਸਟ ਇੰਡੀਜ਼ ਦੀ ਰਿਲੀਜ਼ ਵਿੱਚ ਸੱਟ ਦੀ ਪ੍ਰਕਿਰਤੀ ਜਾਂ ਉਸਦੇ ਠੀਕ ਹੋਣ ਦੀ ਸਮਾਂ-ਸੀਮਾ ਨਹੀਂ ਦੱਸੀ ਗਈ ਹੈ।

ਸੀਡਬਲਿਊਆਈ ਨੇ ਪੰਜ ਰਿਜ਼ਰਵ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਦੇ ਪੂਲ ਦਾ ਨਾਮ ਵੀ ਰੱਖਿਆ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚੋਂ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਟੀਮ ਵਿੱਚ ਸੱਟ ਲੱਗਣ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਬਦਲਵੇਂ ਖਿਡਾਰੀ ਦੀ ਚੋਣ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਟੀ-20 ਵਿਸ਼ਵ ਕੱਪ ਦੀ ਸਹਿ ਮੇਜ਼ਬਾਨ ਅਤੇ ਦੋ ਵਾਰ ਦੀ ਚੈਂਪੀਅਨ ਟੀਮ 2 ਜੂਨ ਨੂੰ ਪਾਪੂਆ ਨਿਊ ਗਿਨੀ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਆਪਣੀ ਮੁਹਿੰਮ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰੇਗੀ।

ਵੈਸਟਇੰਡੀਜ਼ ਦੀ ਟੀਮ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੈ: ਰੋਵਮੈਨ ਪਾਵੇਲ (ਕਪਤਾਨ), ਅਲਜ਼ਾਰੀ ਜੋਸੇਫ (ਉਪ-ਕਪਤਾਨ), ਜੌਹਨਸਨ ਚਾਰਲਸ, ਰੋਸਟਨ ਚੇਜ਼, ਸ਼ਿਮਰੋਨ ਹੇਟਮਾਇਰ, ਸ਼ਮਰ ਜੋਸੇਫ, ਬ੍ਰੈਂਡਨ ਕਿੰਗ, ਨਿਕੋਲਸ ਪੂਰਨ, ਸ਼ਾਈ ਹੋਪ, ਆਂਦਰੇ ਰਸਲ, ਰੋਮੀਓ ਸ਼ੈਫਰਡ, ਓਬੇਦ ਮੈਕਕੋਏ, ਅਕੀਲ ਹੁਸੈਨ, ਗੁਡਾਕੇਸ਼ ਮੋਤੀ, ਸ਼ੇਰਫੇਨ ਰਦਰਫੋਰਡ।

ਰਿਜ਼ਰਵ: ਕਾਇਲ ਮੇਅਰਜ਼, ਮੈਥਿਊ ਫੋਰਡ, ਫੈਬੀਅਨ ਐਲਨ, ਹੇਡਨ ਵਾਲਸ਼, ਆਂਦ੍ਰੇ ਫਲੇਚਰ।

ਹਿੰਦੂਸਥਾਨ ਸਮਾਚਾਰ/ਸੁਰਿੰਦਰ/ਸੰਜੀਵ


 rajesh pande