Custom Heading

ਟਵਿਟਰ ਦਾ ਸੀਈਓ ਬਣਨ 'ਤੇ ਸ਼੍ਰੇਆ ਘੋਸ਼ਾਲ ਨੇ ਦੋਸਤ ਪਰਾਗ ਅਗਰਵਾਲ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਵਧਾਈ
-ਦੋਵਾਂ ਦਾ ਪੁਰਾਣਾ ਟਵੀਟ ਇੰਟਰਨੈੱਟ 'ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਪਰਾਗ ਅਗਰਵਾਲ ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ 'ਤੇ ਸੁਰਖੀਆਂ 'ਚ ਬਣੇ ਹੋ

SHREYA_1  H x Wਟਵਿਟਰ ਦਾ ਸੀਈਓ ਬਣਨ 'ਤੇ ਸ਼੍ਰੇਆ ਘੋਸ਼ਾਲ ਨੇ ਦੋਸਤ ਪਰਾਗ 


-ਦੋਵਾਂ ਦਾ ਪੁਰਾਣਾ ਟਵੀਟ ਇੰਟਰਨੈੱਟ 'ਤੇ ਵਾਇਰਲ

ਪਰਾਗ ਅਗਰਵਾਲ ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ 'ਤੇ ਸੁਰਖੀਆਂ 'ਚ ਬਣੇ ਹੋਏ ਹਨ। ਟਵਿੱਟਰ ਦੇ ਸੀਈਓ ਜੈਕ ਡੋਰਸੀ ਦੇ ਅਸਤੀਫੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਭਾਰਤੀ ਮੂਲ ਦੇ ਪਰਾਗ ਅਗਰਵਾਲ ਨੂੰ ਟਵਿੱਟਰ ਦਾ ਨਵਾਂ ਸੀਈਓ ਨਿਯੁਕਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਇਹ ਖਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਂਦੇ ਹੀ ਪਰਾਗ ਨੂੰ ਚਾਹੁਣ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀ ਭੀੜ ਲੱਗ ਗਈ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਹੁਣ ਮਸ਼ਹੂਰ ਗਾਇਕਾ ਸ਼੍ਰੇਆ ਘੋਸ਼ਾਲ ਨੇ ਵੀ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਪਰਾਗ ਅਗਰਵਾਲ ਨੂੰ ਟਵਿਟਰ ਦਾ ਨਵਾਂ ਸੀਈਓ ਬਣਨ 'ਤੇ ਵਧਾਈ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਬਚਪਨ ਦੀ ਦੋਸਤ ਨੂੰ ਵਧਾਈ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਸ਼੍ਰੇਆ ਨੇ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤ 'ਤੇ ਮਾਣ ਹੈ।

ਸ਼੍ਰੇਆ ਨੇ ਟਵੀਟ 'ਚ ਲਿਖਿਆ, "ਮੁਬਾਰਕਾਂ ਪਰਾਗ ਸਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ 'ਤੇ ਮਾਣ ਹੈ! ਇਹ ਸਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਦਿਨ ਹੈ। ਇਸ ਖਬਰ ਦਾ ਜਸ਼ਨ ਮਨਾਉਂਦੇ ਹੋਏ।" ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਮਾਈਕ੍ਰੋਬਲਾਗਿੰਗ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਟਵਿਟਰ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੁਖੀ ਵਜੋਂ ਪਰਾਗ ਦੇ ਨਾਂ ਦਾ ਐਲਾਨ ਹੋਇਆ, ਦੋਵਾਂ ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਇਕ ਪੁਰਾਣਾ ਟਵੀਟ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਦਰਅਸਲ, ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਯੂਜ਼ਰਸ ਨੂੰ ਮਸ਼ਹੂਰ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਪਲੇਬੈਕ ਸਿੰਗਰ ਸ਼੍ਰੇਆ ਅਤੇ ਪਰਾਗ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਸਬੰਧ ਦੀ ਖੋਜ ਕਰਦੇ ਹੋਏ 2010 ਦਾ ਇੱਕ ਟਵੀਟ ਮਿਲਿਆ। ਇਸ ਟਵੀਟ 'ਚ ਸ਼੍ਰੇਆ ਘੋਸ਼ਾਲ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਪਰਾਗ ਨੂੰ ਫਾਲੋ ਕਰਨ ਦੀ ਅਪੀਲ ਕਰਦੀ ਨਜਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ।

ਮਈ 2010 ਵਿੱਚ, ਸ਼੍ਰੇਆ ਨੇ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ, "ਹੇ ਆਲ! ਇੱਕ ਹੋਰ ਬਚਪਨ ਦਾ ਦੋਸਤ ਲੱਭਿਆ! ਫੂਡੀ ਅਤੇ ਟ੍ਰੈਵਲਰ.. ਸਟੈਨਫੋਰਡ ਟਾਪਰ! ਪਰਾਗ ਅਗਰਵਾਲ ਨੂੰ ਫੋਲੋ ਕਰੋ। ਅਸਲ ਵਿੱਚ, ਕੱਲ੍ਹ ਇਸਦਾ ਜਨਮ ਦਿਨ ਸੀ! ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇਸਨੂੰ ਸ਼ੁਭਕਾਮਨਾਵਾਂ ਦਿਓ।"

ਸ਼੍ਰੇਆ ਦੇ ਟਵੀਟ ਦਾ ਜਵਾਬ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਪਰਾਗ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, "ਆਇਲਾ। ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਹੋ। ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਫਾਲੋਅਰਜ਼ ਅਤੇ ਟਵਿਟਰ ਸੰਦੇਸ਼ਾਂ ਦਾ ਹੜ੍ਹ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ।" ਇਸ ਟਵੀਟ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਯੂਜ਼ਰਸ ਨੇ ਸ਼੍ਰੇਆ ਘੋਸ਼ਾਲ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਤੀ ਸ਼ਿਲਾਦਿਤਿਆ, ਅਗਰਵਾਲ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਤਨੀ ਵਿਨੀਤਾ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵੀ ਇਕੱਠੀਆਂ ਪਾਈਆਂ।

ਟਵਿੱਟਰ ਦੇ ਸੀਈਓ ਜੈਕ ਡੋਰਸੀ ਨੇ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਘੋਸ਼ਣਾ ਕੀਤੀ ਕਿ ਮੁੰਬਈ ਵਿੱਚ ਜਨਮੇ ਅਗਰਵਾਲ, ਆਈਆਈਟੀ ਮੁੰਬਈ ਅਤੇ ਸਟੈਨਫੋਰਡ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਵਿਦਿਆਰਥੀ, ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸੀਈਓ ਹੋਣਗੇ। ਦਰਅਸਲ, ਡੋਰਸੀ ਨੇ 16 ਸਾਲ ਤੱਕ ਕੰਪਨੀ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਸਤੀਫਾ ਦੇ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।

ਹਿੰਦੁਸਥਾਨ ਸਮਾਚਾਰ/ਕੁਸੁਮ


 rajesh pande